Converter Quang | Bộ chuyển đổi quang điện

Nhà phân phối converter quang, bộ chuyển đổi quang điện Liên hệ: 08.39940163 hoặc 0917 553 715

ConverterQuang - Find me on Bloggers.com

Thứ Sáu, 7 tháng 11, 2014

Converter quang WT-8110

Converter quang WT-8110

0 nhận xét
WT-8110 là mã hàng mới của Netlink  HTB1100 dòng  converter quang cho đến nay là loại được sử dụng phổ biến nhất thị trường Việt Nam  WT... Đọc thêm »

Thứ Hai, 4 tháng 2, 2013

Bộ chuyển đổi cáp quang multi-mode - single-mode

Bộ chuyển đổi cáp quang multi-mode - single-mode

0 nhận xét
PCT-2102FSM là một bộ chuyển đổi cáp quang multi mode sang single mode 100Base-FX    Giới thiệu bộ chuyển đổi cáp quang multi-mode sang... Đọc thêm »

Thứ Hai, 12 tháng 11, 2012

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp

0 nhận xét
Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp được thiết kế để mở rộng khoảng cách truyền Ethernet qua cáp quang, dòng converter quang này có thể c... Đọc thêm »

Chủ Nhật, 28 tháng 10, 2012

Bộ chuyển đổi quang điện CVT-RACK-16S

Bộ chuyển đổi quang điện CVT-RACK-16S

0 nhận xét
Bộ chuyển đổi quang điện dạng khung CVT-RACK-16S cung cấp 16 khe cắm hỗ trợ tất cả các loại bộ chuyển đổi quang điện CVT (converter quang c... Đọc thêm »

Thứ Ba, 11 tháng 9, 2012

Converter Quang là gì ? Bộ chuyển đổi quang điện là gì?

Converter Quang là gì ? Bộ chuyển đổi quang điện là gì?

0 nhận xét
Converter quang bộ chuyển đổi quang điện Hình ảnh Converter Quang của hãng CTS Converter quang hay Converter Quang Điện hoặc Bộ c... Đọc thêm »
 
Posts RSSComments RSSBack to top
Một website của Công ty Cổ Phần Công Nghệ Bảo Khánh
47/8A Huỳnh Khương An, P.5, Q. Gò Vấp, Tp HCM.
ĐT: 08-39940163 - Fax: 08-39940164.
© 2011 Converter Quang | Bộ chuyển đổi quang điện ∙ Designed by BlogThietKe
Released under Creative Commons 3.0 CC BY-NC 3.0